ราคา 1470000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 47419.35 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ คอนโด ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น (รามคำแหง 24) | Condo U @ Huamak Station

Pla
0878023046
2022-06-08 14:41:26.0
เลขที่ประกาศ: 400229
รายละเอียดเพิ่มเติม

ขาย คอนโด ยู @ หัวหมาก สเตอชั่น ถนนหัวหมาก ขนาด 31 ตรม ชั้น 5 รหัส PP1139

ราคา 1,470,000.- ล้านบาท ฟรีค่าโอน

===============

รายละเอียด
- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ขนาด 31.5 ตรม
- ชั้น 5
- ตึก B
- ห้องมุม
- พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า

สนใจนัดชมห้องติดต่อ
*ติดต่อ : 087-8023046 ปลา
*Line ID : pla_ranchana

================

*บริการสินเชื่อฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย ดูแลจนถึงวันโอน

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
รามคำแหง 24
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโด ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น (รามคำแหง 24) Condo U @ Huamak Station
คอนโด ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น (รามคำแหง 24) | Condo U @ Huamak Station

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: คอนโด ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น (รามคำแหง 24) | Condo U @ Huamak Station

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

ให้เช่า ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น Condo U @ Huamark Station

เลขที่: 522036
2025-02-21 01:04:15.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

พีพีไนน์

0886954266

เช่า 8000.00 บาท

ให้เช่า ยู @ หัวหมาก สเตชั่น Condo U @ Huamark Station